1/4
Bán nhà hẻm Ô tô Huỳnh Văn Bánh , QUẬN PHÚ NHUẬN , 5 x 7.6m (38 m2) - 8.95 tỷ
8.95 tỷ
(~235.53 triệu/m²)
38 m2
•4
4
Phân tích đầu tư
Cho vay tới 100%
Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh ( Cũ )
3 ngày trước
Tin đã được kiểm duyệt
Báo cáo tin đăng
Tổng quan
Bán nhà hẻm Ô tô Huỳnh Văn Bánh , QUẬN PHÚ NHUẬN
DIỆN TÍCH : 5 x 7.6 m ( vuông vức )
- Diện tích: đất 38 m2 , nhà 188 m2
5 TẦNG : có sân thượng
VỊ TRÍ : Hẻm Ô tô rộng rãi thông thoáng
- Căn góc, không lộ giới
PHÁP LÝ đầy đủ, SỔ HỒNG vuông đẹp công chứng ngay
- Hiện cho thuê 20 tr/tháng (240 tr/năm)
------------------
Liên hệ SUNNY HUỆ NHÀ XINH
Hỗ trợ xem nhà thực tế – tư vấn đúng nhu cầu – chọn căn phù hợp nhất
DIỆN TÍCH : 5 x 7.6 m ( vuông vức )
- Diện tích: đất 38 m2 , nhà 188 m2
5 TẦNG : có sân thượng
VỊ TRÍ : Hẻm Ô tô rộng rãi thông thoáng
- Căn góc, không lộ giới
PHÁP LÝ đầy đủ, SỔ HỒNG vuông đẹp công chứng ngay
- Hiện cho thuê 20 tr/tháng (240 tr/năm)
------------------
Liên hệ SUNNY HUỆ NHÀ XINH
Bán nhà hẻm Ô tô Huỳnh Văn Bánh , QUẬN PHÚ NHUẬN
DIỆN TÍCH : 5 x 7.6 m ( vuông vức )
- Diện tích: đất 38 m2 , nhà 188 m2
5 TẦNG : có sân thượng
VỊ TRÍ : Hẻm Ô tô rộng rãi thông thoáng
- Căn góc, không lộ giới
PHÁP LÝ đầy đủ, SỔ HỒNG vuông đẹp công chứng ngay
- Hiện cho thuê 20 tr/tháng (240 tr/năm)
------------------
Liên hệ SUNNY HUỆ NHÀ XINH
DIỆN TÍCH : 5 x 7.6 m ( vuông vức )
- Diện tích: đất 38 m2 , nhà 188 m2
5 TẦNG : có sân thượng
VỊ TRÍ : Hẻm Ô tô rộng rãi thông thoáng
- Căn góc, không lộ giới
PHÁP LÝ đầy đủ, SỔ HỒNG vuông đẹp công chứng ngay
- Hiện cho thuê 20 tr/tháng (240 tr/năm)
------------------
Liên hệ SUNNY HUỆ NHÀ XINH
Liên hệ ngay:
0988 919 ***
Chi tiết
- Diện tích38 m2
- Pháp lýSổ hồng
- Số phòng ngủ4 phòng
- Hướng-
- Hẻm-
- Rộng x Dài5x7.5m
- Số tầng5 tầng
- Số toilet4 phòng
- Mức giá8.95 tỷ
- Giá đất-