1/5
Bán nhà mới Huỳnh Văn Bánh, QUẬN PHÚ NHUẬN, 3.5 x 11m, 3 Tầng, 5.7 tỷ
5.7 tỷ
(~158.33 triệu/m²)
36 m2
•3
3
Phân tích đầu tư
Cho vay tới 100%
Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường Cầu Kiệu, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 17, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh ( Cũ )
23 giờ trước
Tin đã được kiểm duyệt
Báo cáo tin đăng
Tổng quan
DIỆN TÍCH : 3.5 x 11 m
- Diện tích: đất 36 m2 , nhà 108 m2
3 TẦNG : Nhà mới
- Tặng toàn bộ nội thất, xách vali vào ở ngay
- 3 Phòng ngủ ban công sân thượng
VỊ TRÍ :
- Nằm trên trục nối giữa Phan Đình Phùng và Nguyễn Văn Trỗi
- Khu này nhân viên văn phòng, ngân hàng ở nhiều, tiện ích xung quanh đủ đầy
- Phường 17 Quận Phú Nhuận đổi thành Phường Cầu Kiệu
TIỆN ÍCH :
- Di chuyển thuận tiện ra Sân bay Ga tàu
- Gần chợ Siêu thị cửa hàng mini quanh đó
- Tuyến đường ăn uống mua sắm khá tấp nập
- Gần các Bệnh viện Hoàn Mỹ An Sinh, gần Trường học
PHÁP LÝ: sổ hồng riêng, hỗ trợ vay ngân hàng nhanh chóng
Liên hệ SUNNY HUỆ NHÀ XINH
Hỗ trợ xem nhà thực tế – tư vấn đúng nhu cầu – chọn căn phù hợp nhất
DIỆN TÍCH : 3.5 x 11 m
- Diện tích: đất 36 m2 , nhà 108 m2
3 TẦNG : Nhà mới
- Tặng toàn bộ nội thất, xách vali vào ở ngay
- 3 Phòng ngủ ban công sân thượng
VỊ TRÍ :
- Nằm trên trục nối giữa Phan Đình Phùng và Nguyễn Văn Trỗi
- Phường 17 Quận Phú Nhuận đổi thành Phường Cầu Kiệu
TIỆN ÍCH :
- Di chuyển thuận tiện ra Sân bay Ga tàu
- Gần chợ Siêu thị cửa hàng mini quanh đó
- Tuyến đường ăn uống mua sắm khá tấp nập