Đăng ký
|
Đăng nhập
Đăng tin
Trang chủ
Mua
Thành phố Hồ Chí Minh
Quận Gò Vấp
Nhà mặt tiền đường 1
Bán nhà Mặt tiền đường Tân Sơn,Gò Vấp,76m2,HĐ thuê 20 triệu tháng
Rất tiếc, Tin đăng này đã hết hạn
Các tin tương tự
Tất cả
8 ngày trước
6
mặt tiền Đô Đốc Lộc, 95m2, tiện vừa ở vừa KD, không lộ giới, Chỉ 7 tỷ còn TL
7 tỷ
(~73.68 triệu/m²)
Tỉ suất lợi nhuận 6.49%
Đường Đô Đốc Lộc, Phường Phú Thọ Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường Đô Đốc Lộc, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
95 m
2
2
2
7 ngày trước
10
MTKD Đường CN1 - Bình Long, 96m2, ngang 5.2m, 4 tầng, KD sầm uất, ở kd, 17.5 tỷ TL
17.5 tỷ
(~182.29 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Đường CN1, Phường Tây Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường CN1, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
96 m
2
5
4
8 ngày trước
4
Mặt tiền khu ADC, kế UBND Q.Tân Phú, đường 15m, 111m2, 5x22, nhà c4, chỉ 11.1 tỷ TL
11.1 tỷ
(~100 triệu/m²)
Tỉ suất lợi nhuận 4.78%
Đường B, Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường B, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
111 m
2
1
1
2 ngày trước
10
Nhà 5x15m Hà Huy Giáp Q12 - Full Nội Thất -Phòng Xông Hơi -SHR
8.25 tỷ
Giá gộp: 110 triệu/m²
Giá đất: 92.15 triệu/m²
Phân tích đầu tư
Đường Hà Huy Giáp, Phường An Phú Đông, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
75 m
2
4
5
3 ngày trước
10
CHDV mặt tiền Lê Liễu, 100m2 ngang 6m, 6 tầng thang máy, 22 Phòng, DT 60tr/th
14.5 tỷ
(~145 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Đường Lê Liễu, Phường Tân Sơn Nhì, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường Lê Liễu, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
100 m
2
22
22
1 ngày trước
9
MTKD Lương Trúc Đàm, giáp Lũy Bán Bích, 80m2, ngang 4.2m, KD ở tốt, 13.7 tỷ TL
13.7 tỷ
(~171.25 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Đường Lương Trúc Đàm, Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường Lương Trúc Đàm, Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
80 m
2
3
2
4 ngày trước
4
Bán nhà Bắc Hải, QUẬN 10, ngay Metro Bến Thành và Công viên Lê Thị Riêng, 9.8 tỷ
9.8 tỷ
(~122.5 triệu/m²)
Tỉ suất lợi nhuận 9.25%
Đường Bắc Hải, Phường Hòa Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường Bắc Hải, Phường 15, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
80 m
2
3
2
6 ngày trước
8
MTKD Đường DC7 - Kế chung cư Sơn Kỳ, 56m2, 4x14, 4 tầng, 4PN, ở ngay, 8.95 tỷ
8.95 tỷ
(~159.82 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Đường DC7, Phường Tây Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường DC7, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
56 m
2
4
3
Zalo
Hiển thị số điện thoại