Đăng ký
|
Tất cả
3 ngày trước
10
CHDV 5 tầng thang máy Huỳnh Văn Nghệ, 192m2, 8x25, 37 phòng, tỷ suất 8%/năm
29.5 tỷ
(~153.65 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Tân Sơn, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
192 m
2
37
37
3 ngày trước
10
HXH 5m đường Phạm Văn Bạch, 60m2, ngang 4.2m, 3 tầng, 4PN, ở ngay, chỉ 8 tỷ tl
8 tỷ
(~133.33 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Tân Sơn, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
60 m
2
4
3
9 ngày trước
5
Bán nhà Trần Quang Diệu , QUẬN 3 - 6 x 8.6m (54 m2) - 8.2 tỷ
8.2 tỷ
(~151.85 triệu/m²)
Tỉ suất lợi nhuận 4.07%
Đường Trần Quang Diệu, Phường Nhiêu Lộc, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
54 m
2
4
5
9 ngày trước
5
Bán nhà Lê Văn Sỹ - QUẬN 3 - 5.7 x 7 m - 4 tầng - 7.3 tỷ
7.3 tỷ
(~214.71 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Phường Nhiêu Lộc, Thành phố Hồ Chí Minh
Phường 12, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
34 m
2
4
4
7 ngày trước
10
Nhà 6 tầng HXH 10m Thoại Ngọc Hầu, 110m2, ngang 6m bề thế, sang trọng, 17.9 tỷ
17.9 tỷ
(~162.73 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
110 m
2
5
5
6 ngày trước
7
CHDV Quận Phú Nhuận , Duy Tân , 90 m2 , Doanh thu 1.2 tỷ , 18.5 tỷ
18.5 tỷ
(~205.56 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Phường Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh
Phường 15, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
90 m
2
12
12
7 ngày trước
4
Bán nhà hẻm xe hơi Tô Hiến Thành, QUẬN 10, 3 tầng, 5.65 tỷ
5.65 tỷ
(~209.26 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Đường Tô Hiến Thành, Phường Hòa Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
27 m
2
3
2
4 ngày trước
5
Bán nhà Nhiêu Tứ (ngay Phan Xích Long) - QUẬN PHÚ NHUẬN - 3 x 8m - 5.2 tỷ
5.2 tỷ
(~216.67 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Phường Cầu Kiệu, Thành phố Hồ Chí Minh
Phường 7, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
24 m
2
3
3
Zalo
Hiển thị số điện thoại