Đăng ký
|
Đăng nhập
Đăng tin
Trang chủ
Mua
Thành phố Hồ Chí Minh
Quận Tân Phú
Nhà ngõ hẻm đường Tô Hiệu
HẺM 110 TÔ HIỆU THÔNG LUỸ BÁN BÍCH GẦN COOP-MART HOÀ BÌNH TÂN PHÚ - 70M2 - CHỈ 9,9 TỶ- DT: 70M2
Rất tiếc, Tin đăng này đã hết hạn
Các tin tương tự
Tất cả
10 ngày trước
6
Nhà C4 hẻm 10m Lũy Bán Bích, giáp q11, 200m2, ngang 4.6m nở hậu 7m, DT 30tr/tháng
17 tỷ
(~85 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thới Hòa, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
200 m
2
2
2
8 ngày trước
6
SÁT VÁCH TB, HXH TÂN THÀNH, TÂN PHÚ, 28M2 HIẾM CÓ. GIẢM 550TR CHỈ 3.3T TL TỐT
3.3 tỷ
(~132 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Phường Phú Thọ Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh
Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
25 m
2
-
-
5 ngày trước
10
Nhà 6 tầng HXH 10m Thoại Ngọc Hầu, 110m2, ngang 6m bề thế, sang trọng, 17.9 tỷ
17.9 tỷ
(~162.73 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
110 m
2
5
5
1 ngày trước
7
SIÊU VIP, HXH DIỆP MINH CHÂU, TÂN PHÚ, 75M2 TIỆN XÂY. GIẢM 550TR CHỈ 9.6T
9.6 tỷ
(~133.33 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Phường Tân Sơn Nhì, Thành phố Hồ Chí Minh
Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
72 m
2
-
-
4 ngày trước
10
HXH 10m Tân Hương, 69m2, nhà mới 5 tầng, 5PN, tiện Ở KD, Chỉ 13.8 tỷ TL
13.8 tỷ
(~200 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Đường Tân Hương, Phường Phú Thọ Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường Tân Hương, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
69 m
2
5
6
5 ngày trước
10
HXH 8m Thoại Ngọc Hầu, 117m2, 5x23, vuông vức, nhà đẹp ở ngay, Chỉ 13.3 tỷ TL
13.3 tỷ
(~113.68 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
117 m
2
2
2
3 ngày trước
9
HXH 6m Thoại Ngọc Hầu, 75m2, 3 tầng, 7PN, tiện ở hoặc làm CHDV, Chỉ 8.5 tỷ
8.5 tỷ
(~113.33 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
( Cũ )
75 m
2
7
4
2 ngày trước
8
HXH gần Aeon Mall, 72m2, 4x18, 4 tầng BTCT, 4PN, nhà đẹp lung linh, 9.5 tỷ
9.5 tỷ
(~131.94 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Tây Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
72 m
2
4
4
Zalo
Hiển thị số điện thoại