Đăng ký
|
Đăng nhập
Đăng tin
Trang chủ
Mua
Thành phố Hồ Chí Minh
Quận Tân Bình
Nhà mặt tiền đường 1
MẶT TIỀN KINH DOANH CHỢ BÀ HOA - TÂN BÌNH - NGANG GẦN 6M - CHỈ 13.5 TỶ
Rất tiếc, Tin đăng này đã hết hạn
Các tin tương tự
Tất cả
5 ngày trước
5
Tòa nhà CHDV mặt tiền Tống Văn Hên, 120m2, 6 tầng, 16phòng, DT 70tr/th, Chỉ 17.5 tỷ
17.5 tỷ
(~145.83 triệu/m²)
Tỉ suất lợi nhuận 4.92%
Đường Tống Văn Hên, Phường Tân Sơn, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường Tống Văn Hên, Phường 15, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
120 m
2
16
16
2 ngày trước
4
Bán nhà mặt tiền Bắc Hải, gần Công viên Lê Thị Riêng, QUẬN TÂN BÌNH, 57 m2, 10 tỷ
10 tỷ
(~175.44 triệu/m²)
Tỉ suất lợi nhuận 4.08%
Đường Bắc Hải, Phường Tân Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường Bắc Hải, Phường 6, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
57 m
2
5
3
9 ngày trước
10
MTKD Trần Hưng Đạo, 95m2, ngang 4.5m, 4 tầng, 5PN, mới đẹp, Ở KD, Chỉ 18 tỷ tl
18 tỷ
(~189.47 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Đường Trần Hưng Đạo, Phường Tân Sơn Nhì, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường Trần Hưng Đạo, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
95 m
2
5
6
8 ngày trước
6
mặt tiền Đô Đốc Lộc, 95m2, tiện vừa ở vừa KD, không lộ giới, Chỉ 7 tỷ còn TL
7 tỷ
(~73.68 triệu/m²)
Tỉ suất lợi nhuận 6.49%
Đường Đô Đốc Lộc, Phường Phú Thọ Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường Đô Đốc Lộc, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
95 m
2
2
2
7 ngày trước
10
MTKD Đường CN1 - Bình Long, 96m2, ngang 5.2m, 4 tầng, KD sầm uất, ở kd, 17.5 tỷ TL
17.5 tỷ
(~182.29 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Đường CN1, Phường Tây Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường CN1, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
96 m
2
5
4
8 ngày trước
4
Mặt tiền khu ADC, kế UBND Q.Tân Phú, đường 15m, 111m2, 5x22, nhà c4, chỉ 11.1 tỷ TL
11.1 tỷ
(~100 triệu/m²)
Tỉ suất lợi nhuận 4.78%
Đường B, Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường B, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
111 m
2
1
1
1 ngày trước
10
Nhà 5x15m Hà Huy Giáp Q12 - Full Nội Thất -Phòng Xông Hơi -SHR
8.25 tỷ
Giá gộp: 110 triệu/m²
Giá đất: 92.15 triệu/m²
Phân tích đầu tư
Đường Hà Huy Giáp, Phường An Phú Đông, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
75 m
2
4
5
2 ngày trước
10
CHDV mặt tiền Lê Liễu, 100m2 ngang 6m, 6 tầng thang máy, 22 Phòng, DT 60tr/th
14.5 tỷ
(~145 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Đường Lê Liễu, Phường Tân Sơn Nhì, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường Lê Liễu, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
( Cũ )
100 m
2
22
22
Zalo
Hiển thị số điện thoại