Đăng ký
|
Đăng nhập
Đăng tin
Nguyen van binh
Đã tham gia 1 năm
Đang bán
5
Đang cho thuê
0
Số tin đã đăng
862
0934 090 ***
Bất động sản trên toàn quốc
Tin bán
Tin thuê
14 giờ trước
6
MỚI ĐẸP Ở NGAY, 2 TẦNG ĐỐI DIỆN VẠN PHÚC CITY DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 4X15 CHỈ 5,3 TỶ.
5.3 tỷ
(~88.33 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
60 m
2
3
2
1 ngày trước
5
RA GẤP CĂN HỘ CAO CẤP CC LINH TÂY SÁT PHẠM VĂN ĐỒNG THÔNG THỦY 81m2 CHỈ 3,9 TỶ.
3.9 tỷ
(~48.15 triệu/m²)
Tỉ suất lợi nhuận 4.65%
Đường Đào Trinh Nhất, Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
81 m
2
2
2
1 ngày trước
6
HẺM NHỰA 14m CÓ LỀ NGANG HƠN 9m KHU B. THỰ VEN SÔNG HIỆP BÌNH 190m2 CHỈ 26 TỶ.
26 tỷ
(~136.84 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Đường Số 27, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
190 m
2
2
2
1 ngày trước
4
RA GẤP LÔ ĐẤT HẺM XE HƠI NGANG KHỦNG GẦN CHỢ HIỆP BÌNH PHƯỚC 9X16 CHỈ 11 TỶ.
11 tỷ
(~73.33 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
150 m
2
-
-
2 ngày trước
6
NHÀ ĐẸP Ở NGAY 4 TẦNG HẺM THÔNG GẦN TRƯỜNG ĐOÀN THỊ ĐIỂM 34m2 CHỈ 7,3 TỶ.
7.3 tỷ
(~214.71 triệu/m²)
Phân tích đầu tư
Phường 12, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh
34 m
2
4
4
<
1
>
0934 090 ***