MẶT TIỀN ĐƯỜNG, NGANG KHỦNG 26m, SÁT KHA VẠN CÂN 1130m2 FULL THỔ CHỈ 70 TỶ

70 tỷ
(~61.95 triệu/m²)
1.130 m2
2
2
Tỉ suất lợi nhuận 9.05%
Cho vay tới 100%
Đường Số 40, Phường Hiệp Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
Đường Số 40, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh ( Cũ )
1 ngày trước
Tin đã được kiểm duyệt
Tìm hiểu thêm
Báo cáo tin đăng

Tổng quan

-Chính chủ nhờ bán căn nhà mặt tiền đường số 40 Linh Đông sát đường Kha vạn Cân, Phạm văn Đồng gần chợ Thủ Đức, khu vực nhiều tiềm năng phát triển (15.05)
-Diện tích: ngang 26m x 51m Full thổ cư, có 1 căn nhà cổ.
-Sổ riêng, sẵn sàng giao dịch, chỉ 70 tỷ, thương lượng mạnh.
-Liên hệ Ngay Bình nhà phố,
0934 090 ***
để xem và tìm nhà nhiều hơn.
Liên hệ ngay:
0934 090 ***

Chi tiết

  • Diện tích
    1.130 m2
  • Pháp lý
    Sổ hồng
  • Số phòng ngủ
    2 phòng
  • Hướng
    -
  • Hẻm
    -
  • Rộng x Dài
    26x51m
  • Số tầng
    1 tầng
  • Số toilet
    2 phòng
  • Mức giá
    70 tỷ
  • Giá đất
    -

Gói vay tham khảo

Các tin tương tự

Tất cả
avatar